Author: f***7
Date:
Review: D Excelente producto tiré micha calidad y creo que durará bastante de todas formas lo cuidaremos para que dure lo suficiente me compré en varios colores y creo que será perfecto
Màu sắc: Màu Hồng San hô
Kích thước: Một cỡ
Price: 82.000₫
Original Price: 102.500₫
| Material | ABS |
| Occasion | Home |
| Color | Coral Pink |
| Type | Eyebrow Trimmer |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Included | Yes |
| Batteries Required | No |
| Điện áp | 3 V |
| Chiều dài | 22 cm |
| Chiều rộng | 3.6 cm |
| Chiều cao | 3.6 cm |
| SKU | sb260129114051011656234 |
Brand Name: JMMO
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/JMMO-sc-01485775.html
About: Công nghệ mới nhất: kiểm tra! Tìm thấy tất cả những yêu thích công nghệ hiện tại của bạn, từ tai nghe Bluetooth đến loa, quạt, các tiện ích làm đẹp nổi tiếng và hơn thế nữa!
Quality: 7235916 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: f***7
Date:
Review: D Excelente producto tiré micha calidad y creo que durará bastante de todas formas lo cuidaremos para que dure lo suficiente me compré en varios colores y creo que será perfecto
Màu sắc: Màu Hồng San hô
Kích thước: Một cỡ
Author: ا***ة
Date:
Review: رووووووووووووووووووووووووووووووووووووووووووووووعه
Màu sắc: Màu Hồng San hô
Kích thước: Một cỡ
Author: j***3
Date:
Review: نفس صورة
Màu sắc: Màu Hồng San hô
Kích thước: Một cỡ
Author: r***0
Date:
Review: جميييييييل
Màu sắc: Màu Hồng San hô
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm